Mkosoaji wa ikulu ya Kremlin na tajiri wa mafuta Mikhail Khordovsky amewasili nchini Ujerumani,baada ya kuwachiliwa kutoka gerezani nchini Urusi .
Khordovsky, ambaye aliwahi kuwa mpinzani wa rais Vladmir Putin, amepewa msamaha kufuatia hukumu ya kifungo cha miaka 10 jela, kwa makosa ya udanganyifu wa kodi na wizi.
Kansela wa Ujerumani Angela Merkel amesifu juhudi
za pembe za chaki zilizofanywa na aliekuwa waziri
wa mambo ya kigeni wa Ujerumani Hans-Dietrich
Gen-Sher, katika kuachiliwa kwa tajiri huyo wa
zamani wa mafuta. Gen-Sher alikutana na Khodorvsky wakati alipowasili mjini Berlin, ambako atakutana na familia yake.
Na DW.DE
