Umoja wa Mataifa umeamua juu ya washiriki wa mazungumzo juu ya mgogoro wa Syria, lakini uamuzi haujafikiwa juu ya Iran.
Mataifa 31 yamealikwa pamoja na wajumbe wa upande wa upinzani wa Syria, Umoja wa Mataifa, Jumuiya ya mataifa ya Kiarabu, Umoja wa Ulaya, na Jumuiya ya ushirikiano wa nchi za Kiislamu.
Mazungumzo hayo yamepangwa kufanyika Januari
24, na yataongozwa na katibu mkuu wa Umoja wa
Mataifa Ban Ki-Moon. Umoja wa Mataifa unakadiria
kuwa takribani watu laki moja na 26 elfu wameuawa
tangu kuanza kwa mgogoro wa Syria mwezi Machi
mwaka 2011.Na DW.DE
